About

A

 

hello, michael mkanzania hapa. i am a student, entrepreneur , business man, innovator na vingine vingi. najaribu kujifunza kitu kipya kila kukicha na hapa ndipo nitapokua naweka mawazo yangu kwenye hii blog. 

Weka email yako hapa kupata taarifa mpya kuhusu mkwanzania

* = required field

powered by MailChimp!

follow for updates

hosting ninayo tumia

Web Hosting

Like Mkwanzania facebook page

Download kitabu cha bure

Download kitabu cha bure

Jifunze jinsi ya kufanya biashara mtandaoni, kuagiza na kuuza kutoka nyumbani kwako.