• Follow Us

blog

Post ya kwanza nmeandika watu wengi sana wamepata cha kupata, wengine wame misunderstand my intentions za kuandika post in the first place, ngoja nirudi nyuma kidogo niweze jaribu kufunguka kwanini nmeandika na nani atae faidika sana akitumia hizi njia. N.b This is part 1.5, najibu maswali ya wengine, hutoelewa kama hujasoma part 1, part 1 […]

Read more

Kutoka mwaka 2012 hadi 2015, kipindi cha miaka 3.. Nimeajiriwa na kampuni 7, full time, mshahara mzuri tu. Cha kushangaza hamna kampuni hata moja ambayo imewahi kusisitiza nioneshe cheti, baadhi huwa wanaulizia ila nikiiingia kwenye interview hua napita hadi wanasahau kuhusu cheti. Baada ya kuacha kazi yangu ya mwisho (sijawahi kufukuzwa, naacha mwenyewe) nime pata […]

Read more

A few days ago nilipata hamu ya kula ndizi, nikatoka kidogo kwenda nje kununua, when i got there nikatoa mia tano (500) ambayo without me knowing ilikua imechanikakwa juu kidogo tu, nlipo mpa jamaa anaeuza akaniangalia kama nataka kumbambikizia hivi akasema “haifai hii bro”, nkamuangalia nkaichukua hela na kuondoka, i had alot tosay, i just didnt want […]

Read more

Created by: Jacana Media